MANDALIZI YA KITOWEO
Wadau wakiendelea kuandaa mboga katika machinjio ya nyoka huko china lakini sio nyoka pekee,kwa mbali hapo naona kuna jamaa amemkanyagia kenge akichuna. Inasemekana biashara ya ngozi ya nyoka ni nzuri na ina faida ya kutosha duniani.
RAMEPRO YAPAZA SAUTI, YATAKA HATUA ZA HARAKA KUTATUA KERO YA MAJI DAR ES
SALAAM
-
Shirika la Dawa Asilia na Ulinzi wa Mazingira Tanzania (TRAMEPRO) limetoa
wito kwa Serikali na Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es
Salaam ...
1 hour ago









No comments:
Post a Comment